Thiết kế máy nén khí hình bánh xe đặc chưng, kết cấu nhỏ gọn
Thông số kĩ thuật
| Số đầu bơm | 01 kim bơm bóng, 01 đầu bơm lốp xe , 01 dầu bơm đa năng |
| Nguồn điện | DC 12V (Một chiều) |
| Lưu lượng | 20 lít / phút |
| Áp suất làm việc | dưới 7kg / m2 |
| Công suất | 60W |
| Dòng làm việc | 5A |
| Thời gian hoạt động | Liên tục tối đa 10 phút/ lần bơm. (nghỉ cho máy làm mát) |
| Chiều dài dây điện: 2.8m | 2,8 mét |
| Chiều dài vòi bơm: | 50 cm |
| Trọng lượng | 600 gam |
| Kích thước | 17.5 x 17.5 x 6,5cm |
Bơm phù hợp cho nhu cầu bơm lốp xe ô tô cỡ nhỏ, ít dùng
Thời gian bơm khá nhanh, thường mất khoảng 2 – 5 phút.
Liên hệ ngay để được tư vấn nhanh chóng và nhận báo giá ưu đãi nhất!
CÔNG TY TNHH KHÍ NÉN Á CHÂU
- Địa chỉ: LK 02-21 KĐT Nguyễn Lương Bằng, Việt Hòa, TP Hải Phòng
- Số điện thoại: 0964 744 392
- Email: khinenachau@gmail.com
- Trang web: https://khinenachau.com/
