Thông số kĩ thuật
- Hoạt động dễ dàng với thiết kế báng tay cầm như tool.
- Máy bơm lốp thông minh có thể tự động dừng
- Chức năng nguồn sạc dự phòng
- Dung lượng pin lớn giúp sử dụng lâu hơn với khả năng tản nhiệt tốt.
- Di động và bền.
- Bơm hơi và xẹp lốp
| Model | AP3 |
| Chất liệu | ABS |
| Kích thước sản phẩm | L104 * W56 * H201mm |
| kích cỡ đóng gói | L246 * W167 * H65mm |
| GW | 890g |
| NW | 468g |
| Pin | 11.1V 2000mAh |
| Áp suất nén | 0 ~ 120PSI (8,4 kg/cm2) |
| Lưu lượng | 30L / phút |
| Thời gian sạc | 2 ~ 3 giờ |
| Thời gian làm việc liên tục | 30 phút |
| Đèn LED | Có tích hợp |
| Ứng dụng | Bơm lốp xe đạp, lốp xe máy, lốp ô tô, bóng, v.v. |
>Xem thêm tại:
Lọc gió 56006153318 Boreas BK 30-40-45
Dầu máy nén khí Kobelco Screw Oil


Màn hình điều khiển 05 chế độ bơm tùy chọn
Liên hệ ngay để được tư vấn nhanh chóng và nhận báo giá ưu đãi nhất!
CÔNG TY TNHH KHÍ NÉN Á CHÂU
- Địa chỉ: LK 02-21 KĐT Nguyễn Lương Bằng, Việt Hòa, TP Hải Phòng
- Số điện thoại: 0964 744 392
- Email: khinenachau@gmail.com
- Trang web: https://khinenachau.com/
